Page 2 of 3

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Sun 21/08/2011 9:08 am
by garupro174
Image
Mình bị lỗi gì vậy

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Sun 18/09/2011 10:00 am
by bonbon1411
Bạn ơi, mình download bộ skin về chạy file vbp lên thì nó báo lỗi không load được.... với lỗi define.... gì đó

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Mon 28/11/2011 4:56 pm
by metoo
ồ hay mình đang cần cái này, quá cám ơn bạn đã chia sẻ nhé.

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Tue 14/02/2012 2:26 pm
by maunghia
Hic. Đang cần cái này mà đăng ký bị lỗi. Mong mọi người giúp đỡ

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Mon 20/02/2012 4:50 pm
by DQHung
bạn tải file help về xem để biết cách đăng ký OCX.

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Fri 29/06/2012 10:05 pm
by thkd09
Sao mình tải cái này về thì bị con BKAV nó "đùng chíu" mất nhỉ? Có ai bị như vậy không?

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Sun 22/07/2012 11:32 pm
by mistrylen
Có, tôi cũng bị như vậy. KIS báo file OCX có trojan.

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Thu 30/08/2012 4:11 pm
by quangtung1123
Trời m tải UFC_v3.3.rar về, Kaspersky cũng báo virut rồi diệt luôn, làm sao bây giờ hả các bác?

Re: Unicode Full Control-Professional Editon (3.0.1) [5/8/20

Posted: Tue 16/10/2012 3:56 pm
by thuyyeu99
Anh hưng có cách nào khắc phục được vba excel cảnh báo cái Unicode Full Control không anh

This application is about to initialize Active X controls that might be
unsafe. If you trust the source of this file, select OK and the controls
will be initialized using your current workspace settings

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Thu 25/10/2012 2:45 pm
by zinkpro
Lỗi Error In loading DLL là sao nhỉ!

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Fri 23/11/2012 9:54 pm
by thinhdaihiep
Mình cũng bị lỗi : "Error in loading DLL"

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Wed 09/01/2013 10:37 pm
by mu057677
Mình cũng bị lỗi trên vẫn không sử dụng đc :(

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Wed 27/02/2013 8:26 am
by honamhai
mình cũng bị lỗi "Error in loading DLL" kô biết là từ đâu.

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Mon 11/03/2013 10:23 pm
by DQHung
Để mình test lại rồi sẽ cố gắng up lên bản fix cho các bạn. Lâu wá mình ko dùng VB6 ^^

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Tue 09/04/2013 1:32 pm
by nguyenmanhtan
Mình cũng bị lỗi không sử dụng được

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Fri 10/05/2013 11:19 am
by minhdangdlk
Mình đăng ký với windows thì thành công rồi nhưng khi đưa ra sử dụng thì báo lỗi. ai biết giúp giùm với nha. cảm ơn nhiều.
http://www.mediafire.com/view/?6ysiy23aw26dabe

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Tue 06/08/2013 9:15 am
by dechua
khi nào thì sẽ có Ver mới nhất nhỉ

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Sat 02/11/2013 10:09 am
by nltrithuc
Chắc control này hok sữ dụng được nữa. Toàn báo lỗi nhưng không ai chỉ giúp cả. Kiếm bài hướng dẫn cài hoàn chỉnh cũng không thấy luôn :(

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Sat 16/11/2013 11:52 pm
by thinh18tt
Các bạn gặp lỗi thì đừng dùng bản này, hiện tại mình dùng bản 3 thấy rất tốt.

Re: Unicode Full Controls ™ Version 4.0 [16/10/2012]

Posted: Mon 18/11/2013 10:14 am
by nltrithuc
Bản 3 ở đâu, bạn up lên giúp mình với được không?